Tsarki-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Kwandon tsaftacewa mara allura
Ya dace da tasoshin bakin da ke da faɗi, kofunan aunawa, da sauransu
| Kayan Aiki | Bakin ƙarfe 316L |
| Launi | Matte Bakin Karfe |
| Ƙananan maƙallan bazara | 26 |
| Tsawo | 105mm |
| Tazara | 60mm |
Module ɗin kwandon
| Girman waje, Tsawon a mm | 116mm |
| Girman waje, Faɗi a mm | 220mm |
| Girman waje, Zurfin mm | 410mm |
| Cikakken nauyi | kg |