Tashi-F1
Kwandon tsaftacewa na allura, kwandon tsaftacewa na allura, kwandon ajiya na allura
Ana amfani da shi don tsaftace kayan gilashin dakin gwaje-gwaje, kamar su erlenmeyer flask, triangular flask, round bottom flask, flask flask, volumetric flask, ma'aunin silinda.
| Kayan Aiki | Bakin ƙarfe 316L |
| Launi | Matte Bakin Karfe |
| Diamita mai sauri na dubawa | 32mm |
| Bututun allura | ф4mmxH160mm |
| Adadin bututun ƙarfe | Kwamfuta 32 |
| Adadin masu riƙewa | Kwamfuta 32 |
| Matsawa spring guda | Kwamfuta 32 |
| Rufin masu riƙewa | PA |
Rakin kwandon tsaftacewa na nau'in allura tare da tashar haɗi
Load zuwa hagu da dama na kwandon module
Shigar da sauri, tsaftace ruwan wanke-wanke daga kwandon module zuwa kowace bututun allura
| Girman waje, Tsawon a mm | 190 mm |
| Girman waje, Faɗi a mm | 558 mm |
| Girman waje, Zurfin mm | 352 mm |
| Cikakken nauyi | kg |