Madaidaicin farashi don Disinfector Washer na China tare da Zazzabi na Ruwa na iya kaiwa 99º C

Takaitaccen Bayani:

Samfurin: Girma-2

Ƙarƙashin wanki

Mataki na biyu, dacewa da allura kuma ba allura ba

Samfurin vials kowane zagaye [lamba] 476

Ingantacciyar amfani da albarkatu - mai saurin dumama famfo

Tsaro ta hanyar saka idanu - matsa lamba na wankewa da saka idanu na hannu

Madaidaicin tallafin bushewa - EcoDry


Cikakken Bayani

Tags samfurin

An sadaukar da kai ga tsauraran ingancin kulawa da sabis na abokin ciniki mai tunani, ƙwararrun ma'aikatanmu koyaushe suna nan don tattaunawa game da buƙatun ku kuma tabbatar da cikakkiyar gamsuwar abokin ciniki don farashi mai ma'ana don Washer Disinfector na China tare da zazzabi mai zafi na iya isa 99º C, Tare da fa'idar sarrafa masana'antu, kasuwancin gabaɗaya sun himmatu wajen tallafawa masu fatan zama jagoran kasuwa na yanzu a cikin masana'antun su.
An sadaukar da kai ga tsauraran ingancin kulawa da sabis na abokin ciniki mai tunani, ƙwararrun ma'aikatanmu koyaushe suna nan don tattaunawa game da buƙatun ku da tabbatar da cikakken gamsuwar abokin ciniki donChina Washer Disinfector, Lab Atomatik Glassware Washer, Tabbatar cewa kuna jin kyauta don aiko mana da bukatun ku kuma za mu amsa muku da sauri. Yanzu muna da ƙwararrun ƙungiyar injiniya don yin hidimar ku kawai game da kowane cikakken buƙatu. Za a iya aika samfurori marasa tsada a cikin yanayin ku da kanku don fahimtar ƙarin bayani. A ƙoƙarin biyan buƙatun ku, tabbas kun ji daɗin yin tuntuɓar mu. Kuna iya aiko mana da imel kuma ku tuntube mu kai tsaye. Bugu da ƙari, muna maraba da ziyartar masana'antar mu daga ko'ina cikin duniya don fahimtar ƙungiyar mu. nd abubuwa. A cikin kasuwancinmu da 'yan kasuwa na ƙasashe da yawa, yawanci muna bin ka'idar daidaito da cin moriyar juna. A zahiri fatanmu ne zuwa kasuwa, ta hanyar yunƙurin haɗin gwiwa, kowane ciniki da abokantaka don cin moriyar junanmu. Muna fatan samun tambayoyinku.

Ƙarƙashin Flask Scrubber Glassware Washer

Iyakar aikace-aikace

Na'urar wanki ta atomatik, ana amfani da ita a abinci, noma, magunguna, gandun daji, muhalli, gwajin samfuran noma, dabbobin dakin gwaje-gwaje da sauran fannoni masu alaƙa don samar da mafita na tsabtace gilashin. Ana amfani dashi don tsaftacewa da bushewa Erlenmeyer flasks, flasks, flasks volumetric, pipettes, vials allura, petri jita-jita, da sauransu.

Ma'anar tsaftacewa ta atomatik

1. Za a iya daidaitawa don tsaftacewa don tabbatar da sakamakon tsaftacewa daidai kuma rage rashin tabbas a cikin aikin ɗan adam.

2. Sauƙi don tabbatarwa da adana bayanan don sauƙaƙe kulawar ganowa.

3. Rage haɗarin ma'aikata kuma guje wa rauni ko kamuwa da cuta yayin tsaftace hannu.

4. Tsaftacewa, disinfection da kammalawa ta atomatik, rage kayan aiki da shigar da aiki, ceton farashi

Ƙirƙirar Fasaha ——Kwandunan tsaftacewa na zamani

p

 

Tsarin tsaftacewa mai zaman kansa, ana iya sanya kayan tsaftacewa 4 a cikin kowane tsaftacewa, kamar su Injection module don Flask Volumetric, Tsarin allura don flask ɗin conical.

, Injection module for Samfura tube da dai sauransu, Allura module for Pipettes.

, Kaza zuciyar kwalban tsaftacewa module, zagaye kasa flask tsaftacewa module, Liquid mazurari tsaftacewa module, pipette tsaftacewa module, da dai sauransu, duk lokacin da ka wanke daban-daban utensils, za ka iya zabar daban-daban tsaftacewa kayayyaki don free hade don cimma m free hade tsaftacewa.

Muhimmanci:

1; kyauta mai zaman kanta module

2; Haɗin yana da girma kamar: AAAA / BBBB / CCCC / AABB / AAEE / ABEG, da dai sauransu.

3; Yawan tsaftacewa ya fi girma, tsaftacewa na zamani yana amfani da duk sararin tsaftacewa.

4; Tabbacin iyawar tsaftacewa: vial ɗin allura na iya tsaftace fiye da matsayi 468, matsayi 144 don 5-50ml flasks volumetric, da matsayi 200 don pipettes.

 

Tsabta mai girma

1. Ana shigo da famfo mai watsawa mai inganci mai inganci a Sweden, matsa lamba mai tsabta yana da karko kuma abin dogaro;

2. Bisa ga ka'idar injiniyoyi na ruwa, an tsara wurin tsaftacewa don tabbatar da tsabtar kowane abu;

3. Ingantacciyar ƙira ta hannun feshin rotary na bututun bakin lebur don tabbatar da cewa feshin shine 360° ba tare da ɗaukar mataccen kusurwa ba;

4. Wanke gefen ginshiƙi ba da gangan ba don tabbatar da cewa bangon ciki na jirgin yana 360° tsabtace;

5. Matsakaicin daidaitacce mai tsayi don tabbatar da ingantaccen tsaftacewa na nau'ikan tasoshin daban-daban;

6. Kula da zafin jiki na ruwa sau biyu don tabbatar da duk yawan zafin ruwa mai tsabta;

7. Za'a iya saita kayan wanka kuma a kara ta atomatik;

Gudanar da aiki

1.Wash Fara aikin jinkiri: Kayan aiki ya zo tare da farawa lokacin alƙawari & aikin farawa na lokaci don inganta ingantaccen aikin abokin ciniki;

2. OLED module nuni launi, hasken kai, babban bambanci, babu iyakancewar kusurwa
3. matakin sarrafa kalmar sirri, wanda zai iya saduwa da amfani da haƙƙin gudanarwa daban-daban;
4. Laifin kayan aikin bincike kai da sauti, saƙon rubutu;
5. Tsaftace bayanan aikin ajiya ta atomatik (na zaɓi);
6.USB tsaftacewa aikin fitarwa na bayanai (na zaɓi);
7. Micro printer data bugu aiki (na zaɓi)

 

Mai wanki na gilashin atomatik - ƙa'ida

Dumama ruwan, ƙara wanki, da amfani da famfo mai kewayawa don tuƙi cikin bututun kwandon ƙwararru don wanke saman ciki na jirgin. akwai kuma makamai masu feshi na sama da na ƙasa a cikin ɗakin tsaftace kayan aiki, waɗanda ke iya tsaftace saman sama da ƙasa na jirgin.

ad

Bayanin samfur:

Glory-2 / F2 dakin gwaje-gwajen gilashin gilashi, ana iya shigar da shi a ƙarƙashin allon tebur na dakin gwaje-gwaje ko daban. Ana iya haɗa shi da ruwan famfo & ruwa mai tsabta. Daidaitaccen tsari shine a yi amfani da ruwan famfo & wanka don yin wanka musamman, sannan a yi amfani da kurkura mai tsafta. Zai kawo muku tasiri mai dacewa da saurin tsaftacewa, lokacin da kuke da buƙatun bushewa don kayan aikin da aka tsabtace, da fatan za a zaɓi Glory-F2.
Bayani:

Bayanan asali Sigar aiki
Samfura Girma-2 Girma-F2 Samfura Girma-2 Girma-F2
Tushen wutan lantarki 220V/380V 220V/380V ITL ta atomatik kofa Ee Ee
Kayan abu Chamber na ciki 316L/Shell 304 Chamber na ciki 316L/Shell 304 Farashin ICA Ee Ee
Jimlar Ƙarfin 5KW/10KW 7KW/12KW Pump Peristaltic 2 2
Ƙarfin zafi 4KW/9KW 4KW/9KW Na'ura mai sanyawa Ee Ee
Ikon bushewa N/A 2KW Shirin Al'ada Ee Ee
Wankewa Temp. 50-93 50-93 Allon OLED Ee Ee
Girman Chamber 170L 170L RS232 Buga Interface Ee Ee
Hanyoyin Tsabtace 35 35 Kulawa da Haɓakawa Na zaɓi Na zaɓi
Adadin Layer na Tsaftacewa 2(Petri tasa 3 yadudduka) 2(Petri tasa 3 yadudduka) Intanet na Abubuwa Na zaɓi Na zaɓi
Yawan Wanke Ruwa 500L/min 500L/min Girma(H*W*D)mm 835×617×mm 765 835×617×mm 765
Nauyi 117KG 117KG Girman rami na ciki (H*W*D)mm 557*540*550mm 557*540*550mm

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana