Tashi-F1
Kwandon tsaftacewa, Ragon Kwando, Kwandon Module,
Tsarin Layer biyu, wanda ya dace da tsarin rakin kwandon allura da kuma tsarin rakin kwandon da ba a allura ba
| Kayan Aiki | Bakin ƙarfe 316L |
| Launi | Matte Bakin Karfe |
| Mai gane kwando | Ɗaya |
| Buga bugun tura kwandon kwando | 550mm |
| Diamita mai sauri na dubawa | 32mm |
| Adadin kayan aiki masu iya lodawa | Layer biyu |
| Adadin kayayyaki masu layi ɗaya | Biyu |
Rack ɗin kwando tare da haɗin module
Ɗakin tsaftacewa na turawa da fitar da kaya da hannu
An ɗora a kan jagororin ƙarfe biyu na bakin ƙarfe
Shigar da ruwa cikin sauri, ruwan wankewa daga bayan jagorar ɗakin zuwa kowane tsarin allura
| Girman waje, Tsawon a mm | 609 mm |
| Girman waje, Faɗi a mm | 619 mm |
| Girman waje, Zurfin mm | 790 mm |
| Cikakken nauyi | kg |