Lokaci-1
Tsarki-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Kwandon tsaftacewa na ƙasa, Ragon kwandon tsaftacewa na ƙasa, Kwandon module na ƙasa
An saka shi a cikin injin wanki mai layi ɗaya, mai layi biyu ko uku, an saka shi a cikin na'urori daban-daban na allura, gilashin dakin gwaje-gwaje da za a iya sake amfani da su, yumbu, robobi, bakin karfe da sauransu.
| Kayan Aiki | Bakin ƙarfe 316L |
| Launi | Matte Bakin Karfe |
| Na'urar jujjuya ayyuka | Takwas |
| Mai kula da matsayi | Biyu |
| Buga bugun tura kwandon kwando | 550mm |
An raba shi zuwa matakai biyu don ɗaukar tiren raga
Ginannen feshi mai juyawa
Ɗakin tsaftacewa na turawa da fitar da kaya da hannu
| Girman waje, Tsawon a mm | 226mm |
| Girman waje, Faɗi a mm | 529mm |
| Girman waje, Zurfin mm | 569mm |
| Cikakken nauyi | 5.6kg |