Lokaci-1
Tsarki-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Kwandon tsaftacewa na ƙasa, Ragon kwandon tsaftacewa na ƙasa, Kwandon module na ƙasa
An saka shi a cikin injin wanki mai layi ɗaya, mai layi biyu ko uku, an saka shi a cikin na'urori daban-daban na allura, gilashin dakin gwaje-gwaje da za a iya sake amfani da su, yumbu, robobi, bakin karfe da sauransu.
| Kayan Aiki | 316LS Bakin Karfe |
| Launi | Bakin ƙarfe mai kauri |
| Na'urar jujjuya ayyuka | Takwas |
| Mai kula da matsayi | Biyu |
| Buga bugun tura kwandon kwando | 550mm |
Ɗakin tsaftacewa na turawa da fitar da kaya da hannu
Load a cikin ƙananan ɓangaren injin tsaftacewa
Ɗauki dukkan nau'ikan tiren raga da duk wani nau'in kwandon da aka saka
| Girman waje, Tsawon a mm | 79mm |
| Girman waje, Faɗi a mm | 529mm |
| Girman waje, Zurfin mm | 546mm |
| Cikakken nauyi | 2kg |