Tsarki-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Kwandon tsaftacewa na allura, kwandon tsaftacewa na allura, kwandon ajiya na allura
Za a iya tsaftace pipette guda 28, kwalban samfuri guda 28 da kwalbar erlenmeyer guda 9, kwalbar floss, kwalbar volumetric, da sauransu.
| Kayan Aiki | Bakin ƙarfe 316L |
| Launi | Matte Bakin Karfe |
| Diamita mai sauri na dubawa | 32mm |
| Bututun allura | 2.5mmxH110mm ф 4mmxH160mm 6 mmxH220mm |
| Adadin bututun ƙarfe | Guda 65 |
| Kujeru don pipettes | Guda 28 |
| Mai riƙe giciye | Guda 28 |
| Adadin masu riƙewa | Guda 9 |
| Matsawa spring guda | Guda 9 |
| Rufin masu riƙewa | PA |
Rakin kwandon tsaftacewa na nau'in allura tare da tashar haɗi
Load zuwa hagu da dama na kwandon module
Shigar da sauri, tsaftace ruwan wanke-wanke daga kwandon module zuwa kowace bututun allura
| Girman waje, Tsawon a mm | 265mm |
| Girman waje, Faɗi a mm | 190mm |
| Girman waje, Zurfin mm | 493mm |
| Cikakken nauyi | 3kg |