Tsarki-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Kwandon tsaftacewa na allura, kwandon tsaftacewa na allura, kwandon ajiya na allura
Module ɗin da aka haɗa yana da pipettes 28, guda 8 na flask erlenmeyer/flask/volumetric flask/silinda mai aunawa, da sauransu.
| Kayan Aiki | Bakin ƙarfe 316L |
| Launi | Matte Bakin Karfe |
| Diamita mai sauri na dubawa | 32mm |
| Bututun allura | ф6mmxH220mm |
| Adadin bututun ƙarfe | Kwamfuta 36 |
| Kujeru don pipettes | Guda 28 |
| Mai riƙe giciye | Guda 8 |
Rakin kwandon tsaftacewa na nau'in allura tare da tashar haɗi
Load zuwa hagu da dama na kwandon module
Shigar da sauri, tsaftace ruwan wanke-wanke daga kwandon module zuwa kowace bututun allura
| Girman waje, Tsawon a mm | 255mm |
| Girman waje, Faɗi a mm | 190mm |
| Girman waje, Zurfin mm | 493mm |
| Cikakken nauyi | kg |