Tsarki-2
Aurora-2
Aurora-F2
Flash-F1
Kwandon tsaftacewa na allura, kwandon tsaftacewa na allura, kwandon ajiya na allura
Ana amfani da shi don tsaftace kayan gilashin dakin gwaje-gwaje, kamar su erlenmeyer flask, triangular flask, round bottom flask, flask flask, volumetric flask, ma'aunin silinda.
| Kayan Aiki | Bakin ƙarfe 316L |
| Launi | Matte Bakin Karfe |
| Diamita mai sauri na dubawa | 32mm |
| Bututun allura | ф6mmxH220mm |
| Adadin bututun ƙarfe | Guda 10 |
| Mai riƙe giciye | Guda 10 |
Rakin kwandon tsaftacewa na nau'in allura tare da tashar haɗi
Load zuwa hagu da dama na kwandon module
Shigar da sauri, tsaftace ruwan wanke-wanke daga kwandon module zuwa kowace bututun allura
| Girman waje, Tsawon a mm | 253mm |
| Girman waje, Faɗi a mm | 140mm |
| Girman waje, Zurfin mm | 488mm |
| Cikakken nauyi | 0.8kg |