Tashi-F1
Kwandon tsaftacewa na allura, kwandon tsaftacewa na allura, kwandon ajiya na allura
Ana amfani da shi don tsaftace pipettes.
| Kayan Aiki | Bakin ƙarfe 316L |
| Launi | Matte Bakin Karfe |
| Diamita mai sauri na dubawa | 32mm |
| Adadin bututun ƙarfe | Guda 116 |
| Tsayin firam ɗin | 150mm |
| Tsawon bututun mai tsaftacewa | 585mm |
Rakin kwandon tsaftacewa na nau'in allura tare da tashar haɗi
Load zuwa hagu da dama na kwandon module
Shigar da sauri, tsaftace ruwan wanke-wanke daga kwandon module zuwa kowace bututun allura
| Girman waje, Tsawon a mm | 279mm |
| Girman waje, Faɗi a mm | 558mm |
| Girman waje, Zurfin mm | 352mm |
| Cikakken nauyi | kg |